Live2Rap Clan - Since 2010
Định xem chùa à [Official MV Full HD + Mp3] Dù em vẫn biết - B.sily (Emily , Hạnh Sino , Huyền Baby) 767640

CLICK ĐĂNG KÝ Ở DƯỚI ĐI NHANH LÊN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Live2Rap Clan - Since 2010
Định xem chùa à [Official MV Full HD + Mp3] Dù em vẫn biết - B.sily (Emily , Hạnh Sino , Huyền Baby) 767640

CLICK ĐĂNG KÝ Ở DƯỚI ĐI NHANH LÊN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Welcome to Live2Rap

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

[Official MV Full HD + Mp3] Dù em vẫn biết - B.sily (Emily , Hạnh Sino , Huyền Baby)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
candy
Mod
Mod
candy

[Official MV Full HD + Mp3] Dù em vẫn biết - B.sily (Emily , Hạnh Sino , Huyền Baby) Empty
Bài gửiTiêu đề: [Official MV Full HD + Mp3] Dù em vẫn biết - B.sily (Emily , Hạnh Sino , Huyền Baby)   [Official MV Full HD + Mp3] Dù em vẫn biết - B.sily (Emily , Hạnh Sino , Huyền Baby) EmptySat 17 Sep 2011, 23:19

Download 320kb : http://www.mediafire.com/?5955jak95ldwrfd [Official MV Full HD + Mp3] Dù em vẫn biết - B.sily (Emily , Hạnh Sino , Huyền Baby) 878868

Lyrics :
Một người đã để lại sau lưng dấu yêu và bao nhiêu buồn đau khi mùa thu chưa bắt đầu
Còn lại trog khóe mắt buồn nuối tiếc những giấc mơ xa ...

Một người đã có những ngày thật buồn
A xa e cảm giác vắng tanh đêm dài
Chỉ còn lại mưa rơi chỉ còn lại đây bao nhiêu nhớ thương

Có những lúc lạnh giá đêm vắng mong anh quay về dù chỉ trong phút giây
E sẽ yêu anh thật nhiều
A đang nơi xa xôi e ngây thơ nên yêu anh quá đắm say
Rồi em nhớ những lúc ngày mình vui nơi ấy bóng anh vẫn như quẩn quanh cơn đau này
Giấc mơ có nhau cho đêm dài quấn bay chiếc lá thu vội vã ... ♥

Cơn mơ quẩn quanh nơi đâu kiếm tìm 1 hạnh phúc sao quá xa vời vợi
Dù e luôn tiếc quá khứ đó a đã chôn vùi nhưng suốt đời này e mog đc bên anh yêu a là khao khát ♥

Có những lúc lạnh giá đêm vắng mong anh quay về dù chỉ trong phút giây
E sẽ yêu anh thật nhiều
A đang nơi xa xôi e ngây thơ nên yêu anh quá đắm say
Rồi em nhớ những lúc ngày mình vui nơi ấy bóng anh vẫn như quẩn quanh cơn đau này
Giấc mơ có nhau cho đêm dài quấn bay chiếc lá thu vội vã ... ♥
Ku.Gucci...:x
Member
Member

[Official MV Full HD + Mp3] Dù em vẫn biết - B.sily (Emily , Hạnh Sino , Huyền Baby) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Official MV Full HD + Mp3] Dù em vẫn biết - B.sily (Emily , Hạnh Sino , Huyền Baby)   [Official MV Full HD + Mp3] Dù em vẫn biết - B.sily (Emily , Hạnh Sino , Huyền Baby) EmptyWed 12 Oct 2011, 22:39

bài này huyền baby xyk thế PanDa
mr.bu11o2
L2R -Next G
L2R -Next G
mr.bu11o2

Bài gửiTiêu đề: Re: [Official MV Full HD + Mp3] Dù em vẫn biết - B.sily (Emily , Hạnh Sino , Huyền Baby)   [Official MV Full HD + Mp3] Dù em vẫn biết - B.sily (Emily , Hạnh Sino , Huyền Baby) EmptyWed 16 Nov 2011, 17:03

del hết 2pic đy bh (:|
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Official MV Full HD + Mp3] Dù em vẫn biết - B.sily (Emily , Hạnh Sino , Huyền Baby)   [Official MV Full HD + Mp3] Dù em vẫn biết - B.sily (Emily , Hạnh Sino , Huyền Baby) Empty

[Official MV Full HD + Mp3] Dù em vẫn biết - B.sily (Emily , Hạnh Sino , Huyền Baby)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [OFFICIAL MV FULL HD] TMT - MOMMOM (Ft. YANBI) Copyright © LadyKillah.Vn: [OFFICIAL MV FULL HD] TMT - MOMMOM (Ft. YANBI)
» [Official MV Full HD] Ngỡ Như - Yanbi
» [MV] Imma heartbreaker - LK ft Justa Tee ft Emily
» Emily ft Big Daddy - Tình Cờ ( Show LK 8/5/2011 ) :L
» [official MV] là vì - Bueno, Big Daddy ft Yanbi