Live2Rap Clan - Since 2010
Định xem chùa à Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 767640

CLICK ĐĂNG KÝ Ở DƯỚI ĐI NHANH LÊN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Live2Rap Clan - Since 2010
Định xem chùa à Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 767640

CLICK ĐĂNG KÝ Ở DƯỚI ĐI NHANH LÊN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Welcome to Live2Rap

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady

Go down 
Dê :*
JokerT
6 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
candy
Mod
Mod
candy

Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyWed 04 Apr 2012, 11:21

aqua.lady đã viết:
Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 2752390508
khi chưa mix thì đúng là có nh` chuyện khôi hài để ns đây =))
mà chưa mix ms thấy đc các bẹn trẻ bh trình thưởng thức âm nhạc dư lào chứ nhể Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 140140
Like this comment Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 20:26

JokerT đã viết:
=))? Thu? Thu = Lap, k mic , k headpkone , k mix, ? Fag jog that ra xem nao? A` hay ckoi tke nay nke? Box tki ne a ng lon e k so do , hay ve h.p lam phat freestyle truc tiep so trinh cho dung nhu goc underground?

^^ ok babie ;))
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 20:27

aqua.lady đã viết:
cười khả ố
mà chưa mix ms thấy đc các bẹn trẻ bh trình thưởng thức âm nhạc dư lào chứ nhể PanDa

em ơi nhìn em xinh thế kia mà cm ;)) hết chỗ khen rồi ;"> giọng mộc ko hay thì......=))
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 20:29

candy đã viết:
hey anh ơi ở đây chỉ có Underground thôi, nhận xét cái kiểu gì không biết
Còn nữa, rap không bằng mic thì hay thế nào ? bản mp3 thu bằng voice trực tiếp từ lap chỉ lọc tạp âm không thu bằng mic or headphone, bản live đứng trc cả mấy nghìn người hát đc hoàn chỉnh đến cả ca sĩ chuyên nghiệp cũng khó mà hay đc đừng ns đến mấy Art k có kinh nghiệm như của 4rum mình =))

Under gờ rau hay gì gì anh cũng không rõ nữa ^^! .... nhưng một khi đã là người đứng đầu mà chả vào đâu thì còn gì là thông thể
candy
Mod
Mod
candy

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 20:31

TD-Kid đã viết:

Under gờ rau hay gì gì anh cũng không rõ nữa ^^! .... nhưng một khi đã là người đứng đầu mà chả vào đâu thì còn gì là thông thể
Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 tùy thôi, tranh cãi nhiều mệt người, em không phải người đứng đâu, tất cả mọi người trong site này bình đẳng như nhau Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675
aqua.lady
L2R -Next G
L2R -Next G
aqua.lady

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 20:32

TD-Kid đã viết:
aqua.lady đã viết:
cười khả ố
mà chưa mix ms thấy đc các bẹn trẻ bh trình thưởng thức âm nhạc dư lào chứ nhể PanDa

em ơi nhìn em xinh thế kia mà cm ;)) hết chỗ khen rồi ;"> giọng mộc ko hay thì......=))

xinh cả cmt có liên qan vs nhau hả a Khóc
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 20:44

aqua.lady đã viết:
TD-Kid đã viết:
aqua.lady đã viết:
cười khả ố

xinh cả cmt có liên qan vs nhau hả a Khóc

liên quan nhiều lắm :"> chẳng qua là em ko có biết gì thôi =)) PanDa
candy
Mod
Mod
candy

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 20:45

TD-Kid đã viết:

liên quan nhiều lắm :"> chẳng qua là em ko có biết gì thôi =)) Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 486645
Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 chém tờ ró nhố nhăng, cắt tym giờ
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 20:47

candy đã viết:
TD-Kid đã viết:

liên quan nhiều lắm :"> chẳng qua là em ko có biết gì thôi =)) Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 486645
Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 chém tờ ró nhố nhăng, cắt tym giờ
anh đi cưa khựa :">
candy
Mod
Mod
candy

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 20:48

TD-Kid đã viết:

Cưa được em cho kẹo Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 20:48

candy đã viết:
TD-Kid đã viết:

Cưa được em cho kẹo Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675 Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 49675
cưa gì em
aqua.lady
L2R -Next G
L2R -Next G
aqua.lady

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 20:55

dashhhhhhhhhhhhhhhhhh admin nhá
cm của tớ đâu dooiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii chính mày
candy
Mod
Mod
candy

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 20:57

aqua.lady đã viết:
cm của tớ đâu dooiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 2674625213
Đá cho cái giờ, tớ chả del cái nào cả @@
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 20:58

chán vãi
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 20:58

có em nào mún nghe anh hát ko nháy máy cho anh 01684443557
aqua.lady
L2R -Next G
L2R -Next G
aqua.lady

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 20:59

candy đã viết:
aqua.lady đã viết:
cm của tớ đâu dooiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 2674625213
Đá cho cái giờ, tớ chả del cái nào cả @@

ơ cậu là admin à O.O
xl tớ k b'
sau đẻ ncol đi tớ bế cho nhé =)) Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 767640
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 21:01

mệt thật đêý =))
aqua.lady
L2R -Next G
L2R -Next G
aqua.lady

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 21:05

TD-Kid đã viết:
mệt thật đêý =))
khổ thân =))))))))
PanDa
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 21:05

aqua.lady đã viết:
TD-Kid đã viết:
mệt thật đêý =))
khổ thân =))))))))
PanDa
@@ sao mà khổ @@
aqua.lady
L2R -Next G
L2R -Next G
aqua.lady

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 21:08

rep 1-1 như điên í
a đừng bày đặt làm màu nữa, e thấy tôi tội sao đó
kì lắm ó
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 21:14

aqua.lady đã viết:
rep 1-1 như điên í
kì lắm ó
=)) send anh cái yahoo của em =)) làm màu ở chỗ nào nhỉ :">
aqua.lady
L2R -Next G
L2R -Next G
aqua.lady

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyThu 05 Apr 2012, 21:27

TD-Kid đã viết:
aqua.lady đã viết:
rep 1-1 như điên í
kì lắm ó
=)) send anh cái yahoo của em =)) làm màu ở chỗ nào nhỉ :">

Khóc utan_tube add đê =))
e thấy màu mè lắm PanDa
mr.mjt
Member
Member
mr.mjt

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptyFri 06 Apr 2012, 13:19

hức hức !!! U bít beat bài ký ức - mr.saker, zenky, yannie úp lên cho mít với nha Sad(
JokerT
JQK-A2
JQK-A2
JokerT

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptySat 07 Apr 2012, 07:57

Khóc
aqua.lady
L2R -Next G
L2R -Next G
aqua.lady

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 EmptySat 07 Apr 2012, 13:08

PanDa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady   Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady - Page 2 Empty

Hạnh Phúc Cho Em - JokerT ft Aqua.lady
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Em yêu Anh - Aqua.lady
» Im Back - JokerT
» gửi các tục tưng trong 4r nhà mềnh - aqua.lady
» Sóng thần - JokerT ft N.D.P
» Bài Dự Thi Round 1 của [L2R-MC] JokerT