Live2Rap Clan - Since 2010
Định xem chùa à Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 767640

CLICK ĐĂNG KÝ Ở DƯỚI ĐI NHANH LÊN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Live2Rap Clan - Since 2010
Định xem chùa à Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 767640

CLICK ĐĂNG KÝ Ở DƯỚI ĐI NHANH LÊN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Welcome to Live2Rap

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
candy
Mod
Mod
candy

Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptySat 07 Apr 2012, 19:36

À vâng em chào anh ạ :-j
Anh còn gì anh diễn nốt đi anh =))
Hài vô đối \m/ kịch anh cũng hay đấy cơ mà đến lúc hạ màn r` =)) tháo mặt nạ đi anh Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 631742
À thì em có vài ý kiến ý cò muốn gửi anh đây, dành hẳn cho anh 1 cái 2pic nhé nhé =) Cụ thể anh nói chuyện với bạn Aqua.lady thế nào em không biết, nhưng theo em được b. ý thuật lại thì em khá là bất ngờ với bộ mặt thật của anh - cái bộ mặt trước mặt thì kêu em là em gái ngọt xớt, còn sau lưng thì đâm em một nhát rõ đau :-j đau lắm anh ạ T^T
Em cứ ngỡ anh là HOMIEZ tốt của em cơ đấy, dành hẳn cho anh 1 box [ L2R] Homiez, tên anh màu nâu đỏ thế kia cơ mà Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 49675 . Thôi chả vòng vo nữa, sau cái topic này thì đường ai nấy đi, nhanh cho nó gọn =)) Muốn nghĩ sao thì tùy, em xin phép không rep, tránh đôi co lời qua tiếng lại :">

- Thứ nhất :
Anh bảo với Thảo anh làm nên cái 4rum này, anh là admin cũ. À ừ thì đúng r`, admin cũ thì em công nhận, vì người set anh lên admin là em mà Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 2920814471 Cơ nhưng mà cho em hỏi anh đã làm gì cho 4rum em r` ?? hay anh lấy lí do 4rum kiểu cũ nên bó tay không edit giúp đc ?? Anh lập được 1 cái box nào trong này chưa ? anh có ý tưởng gì giúp em xây dựng 4rum chưa ? Anh đã bao giờ PR 4rum giúp nó phát triển hộ em chưa ?

Nếu anh bảo có thì em đã không phải lập cái topic này anh nhỉ Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 2211252749

- Thứ hai :
Anh bảo em là trẻ trâu, là láo .. vì em cmt không đúng ý anh hả ? Vì em khẳng định trình anh chưa chắc đã bằng được ART của 4rum em chứ gì ?? :-j Anh bảo em láo ? Đưa ra ý kiến của mình là láo hả anh ? Em chửi anh r` hả ? động chạm đến anh r` hay sao mà nói em láo ? Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 1775341014 Nói thật chứ không ai động đến con này thì nó chẳng điên mà chạm vào gáy anh trc đâu Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 3881956279 Em sống thế nào có homiez em biết, em chẳng có gì phải hổ thẹn với lương tâm hết :-j Em hỏi anh nhé, thế những dòng cmt thiếu thiện cảm của anh thì là gì ? Anh bảo phải cmt thế chúng nó đau chúng nó mới nhanh tiến bộ à ? Vậy em cmt đưa ra ý kiến của em thì có gì là sai Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 1775341014

- Thứ ba :
Anh bảo 4rum em toàn bọn tập đú, vâng cho em hỏi bọn em đú cái gì hả anh Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 1775341014 Anh bảo 4rum rap không ra gì, à ừ thì bọn em cũng có dương dương tự đắc như ai kia tự nhận ta đây là số một đâu Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 2141569121 Trình độ mix, trình độ rap, r` flow, r` anh blah blah chém gió thì nhiều r`, có ai hơn được anh ? =)) Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 1899711947

- Thứ tư :
Anh bảo cái gì mà em phải xin xỏ, năn nỉ mãi anh mới bỏ qua cho 4rum em cơ ? Em đã làm thế cơ à =)) Anh lại nói quá r`, em đang băn khoăn không biết hồi đi học anh được mấy phẩy văn, chắc là cao lắm Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 1123868181 Em nhớ là anh nói anh muốn hack 4rum em, sau đó em bảo " Nếu anh làm thế thì em không chơi với anh nữa " :-? Phải chăng đó là một lời năn nỉ, một lời xin xỏ Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 502620555

Ôi anh yêu của em pro quá quá đi thôi Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 1809881458 hũng hài hãi hùng quá Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 271254817
Ngẫm đi nhé anh, & cho em xin lại cái box [ L2R ] Homiez của anh Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 4062033629 Homiez em không thiếu, căn bản là chúng nó sống thế nào cho xứng với chữ HOMIEZ mà em tin tưởng thôi anh ạ :-j Nói thế đủ hiểu nhau r` nhỉ anh nhỉ. Xin phép không rep Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 401526911

Sống thế nào để cho người khác tôn trọng với anh ạ, chứ cứ kiểu Im a king như thế kia thì tốt nhất là " Thế giới chỉ riêng mình ta " đi :-j clap. clap \m/
Thân ái,
Chào anh =)) Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 3268751438
Thôi em xin nhá, chém gió lạnh hết cả gáy Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 854497669
aqua.lady
L2R -Next G
L2R -Next G
aqua.lady

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptySat 07 Apr 2012, 20:26

Khóc PanDa STRONG LIKE =))
[L2R] KA-2
JQK-A2
JQK-A2
[L2R] KA-2

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptySat 07 Apr 2012, 21:40

@MahBoo PanDa PanDa PanDa

@Hater PanDa PanDa Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 767640
tit_gangzter
L2R - Homiez
L2R - Homiez
tit_gangzter

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptySat 07 Apr 2012, 23:01

ko thấy nhân vật chính vào nói gì nhỉ =)))
[L2R] KA-2
JQK-A2
JQK-A2
[L2R] KA-2

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptySun 08 Apr 2012, 00:41

tit_gangzter đã viết:
up =))*
aqua.lady
L2R -Next G
L2R -Next G
aqua.lady

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptySun 08 Apr 2012, 15:34

tit_gangzter đã viết:

Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 383677 Nhột r a êy
tit_gangzter
L2R - Homiez
L2R - Homiez
tit_gangzter

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptySun 08 Apr 2012, 19:44

lẽ ra phải vào sủa 1 câu rồi hãy đi chứ.......mình còn chưa nói chuyện mấy đừng đừng
candy
Mod
Mod
candy

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptyMon 09 Apr 2012, 21:40

Thế na`z đủ hiểu nhau r` Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 3881956279
Cần gì cmt, chúng ta cmt anh ý lại bảo hùa vs đú, mệt lắm Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 1173714633
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptyFri 13 Apr 2012, 02:02

:-j hương ơi ^^ giờ anh mới biết bộ mặt thật của em đếy :"> con cáo lâu ngày cũng lò đuôi mà ^^
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptyFri 13 Apr 2012, 02:14

ái bộ mặt trước mặt thì kêu em là em gái ngọt xớt, còn sau lưng thì đâm em một nhát rõ đau :-j đau lắm anh ạ T^T <== đâm cái gì @@
thứ nhất : thảo ơi anh nói với em như thế hả bicth =)) anh bảo web này trước anh làm admin nhưng bản cũ không biết dùng nên anh ko làm nữa ^^ ( đkm đứa nào nói sai sự thật nhé ;)) )
Thứ hai: cmt như thế nào là việc của anh em bực xúc thì nc riêng nhé ^^ còn việc nghe nhạc em có quyền chê anh anh có quyền chê em chả có gì cay cú cả em ạ =)) ( em lại sai rồi nhé )
Thứ ba: số một thì anh không dám nhưng bọn em làm nhạc như shit thì anh dám chắc ;) ( anh chưa bao h nói bọn em thua anh nhé đừng vơ cả nắm ko vơ hết đc đâu ) lại sai nữa nhé
thứ tư : anh trêu là anh thử hack xem đc ko nhé ^^: em nói nguyen văn nè " thôi anh ơi em vừa mới làm đã tuyển đc mem gì đâu anh đừng phá và ..... bla bla .... anh mà phá em ko chơi ,,,," chuẩn chứ
Thứ năm : ai bảo em đặt box anh lên mặc dù anh đâu có cần =)) xấu mặt lắm =)) tự nhiên đặt xong tự nhiên đòi cứ như kiểu anh xin em đặt ý nhể mà anh cũng chả biết co vụ box biết gì cả đâu

===>>> đây mới là em chơi xấu sau lưng anh đêý hương à ^^ anh không ngờ lại có 1 đứa em mà anh coi là em gái như thế đêý :-j ( em chấp vặt anh chuyện cmt :-j - anh thấy ko hay anh ko đc chê bai à =)) em có quyền cãi anh đâu cấm =)) haiz :-j ) qua chuyện này anh biết cả rồi nhé :-j dành cho em :-j dành cho 1 số ai đó
aqua.lady
L2R -Next G
L2R -Next G
aqua.lady

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptyFri 13 Apr 2012, 12:13

Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 383677 tuổi già sức iếu
tit_gangzter
L2R - Homiez
L2R - Homiez
tit_gangzter

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptyFri 13 Apr 2012, 12:55

vl bác.......làm nhạc như shit là sao ....... muốn ăn beef chóng hết cả à
candy
Mod
Mod
candy

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptyFri 13 Apr 2012, 13:30

anh không cấm nhưng mà anh nhột anh nói hình ảnh em với đứa khác không ra gì đấy anh ạ :-j
kiểu như bằng mặt nhưng chẳng bằng lòng ấy anh nhỉ Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 140140
Vâng cái từ " bộ mặt thật " nên để em dành cho anh chứ, con cáo lâu năm :-j
aqua.lady
L2R -Next G
L2R -Next G
aqua.lady

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptyFri 13 Apr 2012, 13:45

PanDa Ộ ôi, anh bẩu ai là BITCH hả a???
em nói cho mà b' nhá, BITCH cũng chả đến lượt a la liếm đâu anh dai ạ :-jjjjj
P/s: mẤy cái tHể loại ngU mÀ tậP đÚ, kO biết cỦ lồn gì thỳ để bà đây tHônq tỪ đầU xUốnq đít chO
* buồn cười hết cả col người í, nản mấy cái thể loại lông B*** lồng lộng, mặt bựa, chân tay bẩn vkl ra í =.= PanDa PanDa PanDa
candy
Mod
Mod
candy

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptyFri 13 Apr 2012, 14:08

cái bộ mặt trước mặt thì kêu em là em gái ngọt xớt, còn sau lưng thì đâm em một nhát rõ đau :-j đau lắm anh ạ T^T <== đâm cái gì @@
Không đâm mà thì thầm với người khác như thế à ?
thứ nhất : thảo ơi anh nói với em như thế hả bicth =)) anh bảo web này trước anh làm admin nhưng bản cũ không biết dùng nên anh ko làm nữa ^^ ( đkm đứa nào nói sai sự thật nhé ;)) )

=> 1. là Thảo nói sai
2. Là em đọc không kĩ câu Thảo pm
Vấn đề thứ nhất, ta k bàn cãi nữa :)

Thứ hai: cmt như thế nào là việc của anh em bực xúc thì nc riêng nhé ^^ còn việc nghe nhạc em có quyền chê anh anh có quyền chê em chả có gì cay cú cả em ạ =)) ( em lại sai rồi nhé )

=> Em đang hỏi anh là em láo chỗ nào? 4rum em đú chỗ nào ?

Thứ ba: số một thì anh không dám nhưng bọn em làm nhạc như shit thì anh dám chắc ;) ( anh chưa bao h nói bọn em thua anh nhé đừng vơ cả nắm ko vơ hết đc đâu ) lại sai nữa nhé
Ờ cứ cho là em sai

thứ tư : anh trêu là anh thử hack xem đc ko nhé ^^: em nói nguyen văn nè " thôi anh ơi em vừa mới làm đã tuyển đc mem gì đâu anh đừng phá và ..... bla bla .... anh mà phá em ko chơi ,,,," chuẩn chứ
Ờ thế em năn nỉ ỉ ôi lắm à mà anh nói vs Thảo kiểu hạ thấp thanh danh em thế ?

Thứ năm : ai bảo em đặt box anh lên mặc dù anh đâu có cần =)) xấu mặt lắm =)) tự nhiên đặt xong tự nhiên đòi cứ như kiểu anh xin em đặt ý nhể mà anh cũng chả biết co vụ box biết gì cả đâu
Ờ anh đọc cmt của anh bên box JokerT đi, nói nhiều mệt https://live2rap.forumvi.com/t258p20-topic

===>>> đây mới là em chơi xấu sau lưng anh đêý hương à ^^ anh không ngờ lại có 1 đứa em mà anh coi là em gái như thế đêý :-j ( em chấp vặt anh chuyện cmt :-j - anh thấy ko hay anh ko đc chê bai à =)) em có quyền cãi anh đâu cấm =)) haiz :-j ) qua chuyện này anh biết cả rồi nhé :-j dành cho em :-j dành cho 1 số ai đó
Coi em là em gái mà nói em thế à :'O ?? Ai anh cũng đùa với người ta về em như thế thì người ta nghĩ cái đứa em gái yêu yêu quý của anh nó là cái loại như thế nào ?
JokerT
JQK-A2
JQK-A2
JokerT

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptySat 14 Apr 2012, 15:36

aqua.lady đã viết:
P/s: mẤy cái tHể loại ngU mÀ tậP đÚ, kO biết cỦ lồn gì thỳ để bà đây tHônq tỪ đầU xUốnq đít chO
* buồn cười hết cả col người í, nản mấy cái thể loại lông B*** lồng lộng, mặt bựa, chân tay bẩn vkl ra í =.= PanDa PanDa PanDa

Khóc Khóc Khóc Khóc Oh mah lady ...
aqua.lady
L2R -Next G
L2R -Next G
aqua.lady

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptySat 14 Apr 2012, 16:46

JokerT đã viết:
aqua.lady đã viết:

WASSSUPPPPPP MY DARLING PanDa Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 767640
JokerT
JQK-A2
JQK-A2
JokerT

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptySat 14 Apr 2012, 16:59

aqua.lady đã viết:
JokerT đã viết:
aqua.lady đã viết:

WASSSUPPPPPP MY DARLING PanDa Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 767640
Khóc Khóc Khóc PanDa PanDa PanDa .I LIKE ITTTTTTTTTTT ... I liKE iTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTT
aqua.lady
L2R -Next G
L2R -Next G
aqua.lady

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptySat 14 Apr 2012, 17:04

PanDa PanDa PanDa
JokerT
JQK-A2
JQK-A2
JokerT

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptySat 14 Apr 2012, 17:06

Khóc ,,, địa chỉ I.P của vk ở cần thơ ý
aqua.lady
L2R -Next G
L2R -Next G
aqua.lady

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptySat 14 Apr 2012, 17:12

what up ? I.P? là cáy dì?
mà s lại ở CT? Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 956402
candy
Mod
Mod
candy

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptySun 15 Apr 2012, 12:01

Một dạng như kiểu thiết bị định vị toàn cầu ý @@
Tương đương với 1 con chíp gắn trên người cậu =))
aqua.lady
L2R -Next G
L2R -Next G
aqua.lady

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid EmptySun 15 Apr 2012, 22:16

candy đã viết:
Một dạng như kiểu thiết bị định vị toàn cầu ý @@
Tương đương với 1 con chíp gắn trên người cậu =))
thế s lại ở cần thơ Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid 767640
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid   Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid Empty

Gửi anh - " homiez " của em =j TD-Kid
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Homiez - K.A.I