Live2Rap Clan - Since 2010
Định xem chùa à thông báo chung 767640

CLICK ĐĂNG KÝ Ở DƯỚI ĐI NHANH LÊN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Live2Rap Clan - Since 2010
Định xem chùa à thông báo chung 767640

CLICK ĐĂNG KÝ Ở DƯỚI ĐI NHANH LÊN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Welcome to Live2Rap

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

thông báo chung

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Member
Member
Admin

thông báo chung Empty
Bài gửiTiêu đề: thông báo chung   thông báo chung EmptyThu 04 Aug 2011, 23:21

Gửi toàn thể mem 4rum L2R

Trước tiên với tư cách là một admin của 4rum mình xin được gửi lời cảm ơn đến tất cả các mem đã tham gia ủng hộ 4rum của mình. Vì đây là 4rum mới lập, mình chưa có nhiều kinh nghiệm trong việc quản lí cũng như tổ chức các hoạt động cho 4rum, nếu có hì sai xót mong mọi người bỏ qua. Có gì thắc mắc các bạn cứ trực tiếp post bài vào diễn đàn Thắc mắc - lên Phường :D thông báo chung 140140

Các bạn đã tham gia 4rum này, tức là các bạn đúng nghĩa là người nhà, là các homies và là tài sản vô cùng đáng quí của mình ^^ . Mình hy vọng Live2rap sẽ thực sự là một đại gia đình, nơi kết nối tất cả trái tim cùng chung một niềm đam mê thông báo chung 2760822596

Hiện tại, 4rum chưa được nhiều người biết đến và ủng hộ, mình xin kêu gọi tinh thần nhiệt huyết của các bạn. Các bạn có thể dùng mĩ nhân, nam nhân kế =)) dùng dủ mọi thủ đoạn, tùy =)) nói chung là lôi kéo được càng nhiều mem nhiệt tình càng tốt :D cứ có gì thì các bạn dùng nấy. Nghiêm cấm dùng tấm thân trong sáng =)) các bạn mà ăn vạ tớ lấy gì đền thông báo chung 1997506136

Mình chưa soạn thảo được nội quy của 4rum, nên tạm thòi mình chỉ có một vài quy định như thế này, mong các bạn thực thi đúng quy định :

1. Đầu tiên là thông báo chung cho all : mọi người hãy cùng nhau lôi kéo thêm mem, phương châm của chúng ta là : " Càng đông càng vui, càng nhiều mem càng dễ hoạt động " ( thực hiện ý đồ abcxyz , cấm hiểu bậy nha ToT )

2. Đối với đội ngũ BQT : mình rất tin tưởng vào khả năng của các bạn nên mình cũng hy vọng các bạn sẽ làm tốt nhiệm vụ của mình, giúp admin quản lí tốt 4rum
3. Đối với các artist : Các bạn được coi là đội ngũ nhân tài của l2r, và mình mong là các bạn sẽ chăm chỉ post bài, cùng chia sẻ các hit, track mới và cả demo nữa ^^ . Các mem đã nhiệt tình rồi, vậy thì chúng mình cũng không thể thua kém đúng không nào thông báo chung 4062033629

4. Đối với các kute : các bạn nữ dễ thương của 4rum, các bạn hãy cùng các mem xây dựng 4rum tốt hơn nữa nhé ! mình đã để các bạn quản lí box chém gió, nên các bạn có thể tung hoành thoải mái trong box này, del thẳng tay những bài viết không lành mạnh, có ý xấu ngar :P

5. Đối với các Next G : các bạn là những thế hệ mới của live2rap, riêng với các bạn mình chẳng đòi hỏi gì cả, phát huy vai trò của một Next G bạn nhé, cùng chung tay xây dựng 4rum nào \m/

6. Đối với các member : các thành viên nhiệt tình sẽ được xếp vào một nhóm, qua thời gian mình sẽ lập thêm một box để các bạn phát huy tài năng của chính các bạn. Có đi có lại, bạn giúp xây dựng, đóng góp giúp phát triển 4rum mình, mình sẽ xếp bạn vào nhóm đặc biệt ( thành viên nhiệt tình, thành viên tâm huyết ) thông báo chung 271254817

Tạm thời chỉ có thế, một lần nữa thanks các bạn đã ủng hộ thông báo chung 3874082703 thông báo chung 3874082703
Thân :
Admin
mr.bu11o2
L2R -Next G
L2R -Next G
mr.bu11o2

thông báo chung Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thông báo chung   thông báo chung EmptySun 21 Aug 2011, 21:34

ngon qá chấp nhận làm theo những gì admin đã nói :))

thông báo chung
Trang 1 trong tổng số 1 trang